Hot
Đừng để mình
cô đơn hơn nữa.
Home » » [Hỏi Đáp] Dịch vụ thuê người yêu có được nắm tay, ôm hôn không ?

[Hỏi Đáp] Dịch vụ thuê người yêu có được nắm tay, ôm hôn không ?

Written By Nobody on Chủ Nhật, 28 tháng 4, 2019 | tháng 4 28, 2019

Dịch vụ cho thuê người yêu giải đáp về câu hỏi: Nếu thuê người yêu có được nắm tay hay ôm, hôn không ?




Luận Bàn : các bạn đều đã trên 18 tuổi, tự quyết định được cảm xúc của bản thân. Bởi vậy việc có thể nắm tay, ôm hôn được hay không thì " Chúng tôi "  thiết nghĩ không ai có thể cấm các bạn làm điều này, miễn sao các bạn không vi phạm pháp luật và thuần phong mỹ tục việt Nam (nghĩa là không giao kèo tiền bạc mà hoàn toàn tự nguyện)

Nhưng dưới góc độ đạo đức xã hội và thuần phong mỹ tục Việt Nam, dịch vụ cho thuê người yêu khuyến khích các bạn dành thời gian chia sẻ với nhau nhiều hơn bằng các buổi cafe, xem phim, hẹn hò trước khi quyết định tiến xa hơn, có như vậy những hành động đáng yêu kia chỉ là sự Ga Lăng và mới trở lên ý nghĩa và ngọt ngào

Trả lời: Dịch vụ của Chúng tôi bằng hợp đồng không giao kèo , ký kết bất kể mọi vấn đề gì liên quan đến việc xâm hại cơ thể hay dụ dỗ dẫn dắt nhân sự làm những điều trái pháp luật và thuần phong mỹ tục Việt Nam. 

Xem thêm:  Tính pháp lý - đúng pháp luật của Dịch vụ cho Thuê người Yêu

Trường hợp " Diễn ra hợp đồng "  một trong hai Bên không đồng ý, mà Bên còn lại cố ý xâm hại thân thể , danh dự của người khác, chúng tôi sẽ tiếp nhận  là đơn vị lên án, tố cáo các thông tin tới đơn vị chức năng có thẩm quyền tại điểm a khoản 1 Điều 5 Nghị định 167/2013 (quy định xử phạt vi phạm hành chính trong lĩnh vực an ninh, trật tự, an toàn xã hội; phòng, chống tệ nạn xã hội…) đã nêu mức xử phạt đối với hành vi vi phạm quy định về trật tự công cộng. Theo đó, ai có một trong những hành vi, cử chỉ, lời nói thô bạo, khiêu khích, trêu ghẹo, xúc phạm danh dự, nhân phẩm của người khác thì bị phạt cảnh cáo hoặc phạt tiền từ 100.000 đồng đến 300.000 đồng. Hành vi cưỡng hôn chính là hành vi thô bạo, trêu ghẹo, xúc phạm người khác.

“Người bị cưỡng hôn có thể khởi kiện vì quyền nhân thân đã bị xâm phạm. Theo Điều 25 BLDS thì người bị xâm phạm có thể yêu cầu chấm dứt hành vi hoặc yêu cầu cơ quan nhà nước buộc chấm dứt hành vi, yêu cầu xử lý và bồi thường thiệt hại…”.



SHARE

About Nobody

1 nhận xét :

  1. Doi luc cung vui khi co nguoi ngoi hay nam ben nhau tam su trong sang lanh manh cung tot. Neu dich vu nay co that thi cung tot va co the giup nhung nguoi bi street hoac sap bi tram cam


    Trả lờiXóa